

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI
TANZANIA



TANGAZO

KIKAO CHA MAJADILIANO BAINA YA WAZIRI WA NISHATI NA WAZALISHAJI WA VIFAA VINAVYOTUMIKA KATIKA UUNGANISHAJI NA USAMBAZAJI WA GESI ASILIA

Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC), linapenda kuwaalika wawekezaji, makampuni na watu binafsi wenye uwezo wa kuzalisha mita na vifaa vya kusambaza na kuunganisha gesi asilia katika kikao cha majadiliano kuhusu upatikanaji wa mita na vifaa vinavyotumika katika uunganishaji na usambazaji wa gesi asilia kwa matumizi ya viwandani, majumbani na taasisi.

Kikao hiki kitafanyika siku ya **Ijumaa tarehe 29.01.2021** katika Ukumbi wa **NSSF- Benjamin Mkapa Tower (Mafuta House)** ghorofa ya pili kuanzia **saa 4 kamili asubuhi**.

Mhe. Waziri wa Nishati, Dkt. Medard Kalemani (MB) ataongoza kikao hicho.

Unaweza kuthibitisha ushiriki wako kupitia kwa Bi. Delian Kabwogi -
0712-225-282

Wote mnakaribishwa.

#TPDC TUNAWEZESHA

Imetolewa na; **Mkurugenzi Mtendaji, Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania, S.L.P 2774, Dar es Salaam. Tovuti: www.tpsc.co.tz**

Jengo la Benjamin W. Mkapa, Mtaa wa Azikiwe / Jamhuri, S.L.P. 2774, Dar es salaam, Simu: +255222200103/4, Nukushi: +255222200113, Barua pepe: tpdcmd@tpdc.co.tz, Tovuti: www.tpsc.co.tz, Kiwanja # 23/90 – 23/92